

pharmacyprosper@gmail.com
Tabora,Tanzania
9/1/2025

MSAJILI BARAZA LA FAMASIA,
S.L.P 1277,
DODOMA.

Yah: **Kufunga Famasi**

Mimi Godbless Safiel, Mmiliki wa Famasi ya Prosper iliyoko Mjini Tabora, Ninapenda kuwajulisha kwamba ni kwa masikitiko makubwa kwamba ninafunga famasi hii kutokana na biashara kutokwenda vizuri kunipelekea kutoweza mudu gharama za uendeshaji.

Dawa zilizosalia nitazipeleka kwenye famasi ya Kiusa holly pharmacy iliyopo moshi .

Pamoja na barua hii naambatanisha cheti cha usajili wa jengo.

Wako katika Ujenzi wa Taifa,



Godbless Safiel